MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _2 € mwezi o/ 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha _\/ E&A  Kngeen, SLP. _70¢&
AU KoAA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

MBSES CORNE]Y S.LP. 233 | _SINGIDA

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
K ed /m-& ~ =

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya L eSrm A

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi vya

L palp s oolGg X CEILING ekl /S AR T T T ENGa
l_#r A0 VY /les s Ll

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI /
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania [ o8, 600 /= . Fundi

atafanya kazi ya .ﬁt.vw“o*“?/ﬁ Ceifa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZ] (CONTRACT suMm ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huy kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri,

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15 ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
(f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI wa KAZI NA KUAHIRISHA KAZ|

(a) Fundi atakabidhiwa eneo (3 tarehe 2 o mwezi o/ 2022
——h g

tarehe nyingine kabla du baada ya tarehe tajwa, pande zote Zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
Zitasaini,

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 74;5 toka tarehe ya makabidhiang ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko y ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siky ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika,

(€) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutog maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAUJIBU wa FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga LLams “”‘”’f Ccﬁﬁ"kﬁkamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika

Michoro pamoja na Méhanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwayjiri:

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work Programme)ndani ya siky 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ilj kupata kibalj cha Mwajiri,
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NI
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO

Jina;juuﬂfvﬂ [\Wfim Saini:

wadhifa: KAV MIWJ P Tarehe:
CHVD

Mbele ya (Shahidi)

Jina: 76”‘“"*"" ) Z2A saini:

Wadhifa: /ﬂnwdbza; Tarehe:

IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya
Jina: MoseEs  CORMELY Saini:
Wadhifa: FuNMAl Ml Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

Jina: AlisTInES CUPALES Saini:

Wadhifa: FOMAL MSAIALZ)  Tarehe:
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